Máy khoan bắt vít dùng Pin sạc 12V (Kèm 1 Pin dự phòng) Top - BT415-12V
Mã SP: BT415-12V
Đơn giá (chưa VAT): 1,320,000
Số lượng: Thêm vào giỏ hàng
Thông tin sản phẩm
  • Model: BT415-12V
  • Xuất xứ: Đài Loan
  • Sản phẩm được sản xuất theo công nghệ Mỹ
  • Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi, thích hợp cho nhiều đối tượng sử dụng
  • Sử dụng pin Li-ion 12 Volt
  • Công suất: 1.5Ah, 16.2 Wh
  • Cân nặng: 1.02 Kgs
  • Sử dụng mũi khoan tối đa 10mm
  • 16 tốc độ để phù hợp với công việc hơn
  • Tốc độ không tải: Số 1 ( 0-1.350 vòng/phút), Số 2 (0-350 vòng/phút)
  • Khoan gỗ: 20mm
  • Khoan sắt: 10mm
  • Công dụng: khoan gỗ, sắt, bắt vít…
Thông tin chi tiết
  • Sản phẩm khoan sạc pin 12 Volt, thương hiệu Top được nhà sản xuất trang bị cho 2 pin sạc Li-ion với độ bền khá cao và dòng điện ổn định, và khả năng làm việc tối đa 1.5A -16.2W, giúp người sử dụng không bị gián đoạn công việc khi hết pin.